શ્રી ધાન્ધાર જુથ નાઇ સમાજ દ્વારા આયોજિત પાલનપુર ની શક્તિ વિધ્યાલય ખાતે રંગોત્સવ કાર્યક્રમ યોજાયો.

પાલનપુર શ્રી ધાન્ધાર જુથ નાઇ સમાજ દ્વારા આયોજિત પાલનપુર ની શક્તિ વિધ્યાલય ખાતે રંગોત્સવ કાર્યક્રમ યોજાયો. પાલનપુર ખાતે શ્રી ધાન્ધાર જુથ નાઇ સમાજ કેળવણી મંડળ સંચાલિત શ્રી હરગોવિંદભાઇ છોટાલાલ વૈધ બાલમંદિર, કૈલાસ બેન છનાભાઇ માધાભાઇ તુવર શકિત પ્રા.શાળા અને સમુબા ચિમનલાલ મોહનલાલ વૈધ શકિત વિદ્યાલય સંયુકત ઉપક્રમે શાળા ના બાળકોનો સર્વાંગી વિકાસ થાય તે હેતુસર તા.૨૮/૧૨/૨૦૧૯ ને શનિવારે સાંજે શકિત વિદ્યાસંકુલ લિંબચવાડી જામપુરા ખાતે રંગોત્સવ કાર્યક્રમ નુ આયોજન કરવા માં આવ્યુ. આ કાર્યક્રમ સમારંભ ના અધ્યક્ષ શ્રી અેસ.પી.નાઇ , સંસ્થાના પ્રમુખ અને સમારંભ ના ઉદ્દઘાટક શ્રી ભરતભાઇ ડી.લિંબાચિયા પ્રમુખ શ્રી બ.કાં જીલ્લા રાષ્ટ્રીય કાંગ્રેસ પાર્ટી, મુખ્ય મહેમાન ડો.અમિત કે વૈધ, શ્રી કલ્પેશકુમાર કિશનલાલ નાઇ, (ઉંઝા) લિંબચ યુવા સંગઠન ગુજરાત પ્રદેશ પ્રમુખ, શ્રી પ્રવિણકુમાર શિવરામભાઇ લિંબાચિયા લિંબાચિયા યુવા સંગઠન ગુજરાત પ્રદેશ મંત્રી હાજર રહ્યા હતા. શાળા ના બાળકોને પ્રોત્સાહીત કરવા અતિથી વિશેષ તરીકે શ્રી ચંપકલાલ બી.લિંબાચિયા પ્રમુખ શ્રી લિંબાચિયા કર્મચારી મિત્ર મંડળ , શ્રી સુધિરભાઇ ચાૈહાણ, જયંતિભાઇ જાદવ,હરગોવિંદભાઇ કે.લિંબાચિયા, બાબુભાઇ અેમ.લિંબાચિયા, વિનોદભાઇ અેમ.નાઇ, સોમાભાઇ અેમ.પરમાર, જયંતિભાઇ જી.લિંબાચિયા, મણીલાલ અેન.વાળંદ, કમલેશભાઇ આર.પરમાર, ગીરીશભાઇ અેમ.નાઇ, પ્રકાશભાઇ ભાટી, નરભેરામભાઇ રાઠોડ, જશવંતભાઇ લિંબાચિયા હાજર રહ્યા હતા. આ કાર્યક્રમ ની શરૂઆત પ્રાર્થના થી કરી હતી.શાળા ના પ્રાથમિક વિભાગના આચાર્ય શ્રી વિ.અેન.લિંબાચિયા દ્વારા આવનાર મહેમાન નો નુ સ્વાગત પુષ્પ ગુચ્છ આપી કરવામાં આવ્યુ હતુ. શાળા ના બાળકો સતત ૨:૩૦ કલાક નો રંગારંગ કાર્યક્રમ થી વાલીગણ તેમજ શાળા ના ટ્રસ્ટી અો ખુબજ પ્રભાવિત થયા હતા. શાળા ના આ કાર્યક્રમ માં શાળા ના વિકાશ ભંડોળ માં ૨ લાખ જેટલુ માતબર દાન મળ્યુ હતુ. આ કાર્યક્રમ નુ સંચાલન શાળાના શિક્ષિકા શ્રીમતિ રોનકબેન લિંબાચિયા દ્વારા કરાયુ હતુ. અંત માં આભારવિધિ ચંદ્રકાન્તભાઇ અેલ.નાઇ અે કરી કાર્યક્રમ ની પુર્ણાહુતિ આપી હતી. વડગામ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

પાલનપુર મુકામે સાથ સંસ્થા તરફથી બ્યુટીપીન્યર ના વિકાસ માટે એક મહા સેમિનાર નું આયોજન કરેલ..

પાલનપુર મુકામે સાથ સંસ્થા તરફથી બ્યુટીપીન્યર ના વિકાસ માટે એક મહા સેમિનાર નું આયોજન કરેલ.. મહિલાઓ ના વિકાસ માટે સતત કાર્યરત તેવી સાથ સંસ્થા તરફથી જે પાલનપુર મા ઘણા સમય થી મહિલાઓ ના વિકાસ માટે સતત કાર્યરત તેવી સાથ સંસ્થા તરફથી જે મહિલાઓ આર્થિક રીતે પોતાના પગભર થવા માટે સપના […]

You May Like

Subscribe US Now