દાંતા મેઈન બજાર ની 15 દુકાનો તોડવા ની પંચાયત એ નોટિસ આપી.

દાંતા મેઈન બજાર ની 15 દુકાનો તોડવા ની પંચાયત એ નોટિસ આપી.. 15 દુકાનો તોડવાની નોટિસ મળતા દુકાન માલિકો માં દોડ ધામ મચી… દુકાન માલિકોએ દુકાન ન તુટે માટે નોટીસ સામે સ્ટે મેળવવા માટે દોડ મૂકી… પછી પંચાયતે લાલ આંખ કરી દબાણો તોડવા માં આવ્યા…. પોલીસ પ્રોટ્રેકશન સાથે પંદર દુકાન નો તોડવા માં આવી

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

ઉના તાલુકા ના કાંધી ગામ, શ્રી બાલા હનુમાન મંદીર ખાતે અર્ધ શતાબ્દી મહોત્સવ નું એક સુંદર આયોજન.

ઉના તાલુકા ના કાંધી ગામ, શ્રી બાલા હનુમાન મંદીર ખાતે અર્ધ શતાબ્દી મહોત્સવ નું એક સુંદર આયોજન. શ્રી સમસ્ત ગીરનાર મંડળના સંતો-મહંતો તથા સૌરાષ્ટ્ર ના તમામ ધાર્મિક જગ્યા ના સાધુ સંતો હાજર રહ્યા. આ આયોજન બદલ સમસ્ત કાંધી ગામ તથા આર.કે. સોનારા સાહેબ,મહેશભાઈ મહેતા, રાજુભાઈ ડાભી,ચંદ્રેશભાઈ જોશી,પ્રકાશભાઈ ટાંક, બાલુભાઈ કથીરિયા,વલજીભાઈ, […]

Subscribe US Now