થરાદના ટેરોલ ગામમાં યુવકના મોત મામલો

થરાદના ટેરોલ ગામમાં યુવકના મોત મામલો… ઉટવેલીયા ગામના યુવકની લાશ ગઈકાલે ગળે ફાંસો કાધેલી હાલત મળી હતી… મૃતકના પરિવારે લાશ સ્વીકારવાનો કર્યો ઇનકાર… યુવકની હત્યા કરી હોવાનો પરિવારનો આક્ષેપ… જ્યાં સુધી આરોપીઓની ધરપકડ નહિ થાય ત્યાં સુધી લાશ નહિ સ્વીકારીયે પરિવાર ના સભ્યો… ગઈકાલ થી લાશ પડી છે પીએમ રૂમમાં થરાદ સરકારી હોસ્પિટલમાં…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

https://youtu.be/xp9Ez_3fai4 ભીલડી ઓવરબ્રિજ ઉતરતાં સર્જાયો અકસ્માત

બ્રેકિંગ…. ભીલડી ઓવરબ્રિજ ઉતરતાં સર્જાયો અકસ્માત…. ટ્રેલર ચાલક ટ્રેલર મુકી સ્થળ પર થી ફરાર, લોકો ના ટોળેટોળા ઉમટી પડ્યાં… ઘટના સ્થળ પર ૧ વ્યક્તિ નુ સ્થળ પર મોત…. વ્યક્તિ ની લાશ ૧૫ મીટર જેટલી ઘસડાઈ…. રોડ કોર્સ કરતા સર્જાયો અકસ્માત. … ભીલડી પોલીસ તાત્કાલિક સ્થળ પર પહોંચી આગળ તપાસ હાથ […]

Subscribe US Now