ઊના આજરોજ અર્બન હેલ્થ સેન્ટર ના દ્વારા સઘન પોલીયો રસીકરણ અભિયાન

ઊના આજરોજ અર્બન હેલ્થ સેન્ટર ના દ્વારા સઘન પોલીયો રસીકરણ અભિયાન અંતર્ગત ઉના ટાવર ચોક બુથ ઉપર નગર પાલિકા ઉપપ્રમુખ શ્રી ચંદ્રેશભાઇ જોષી ઉપસ્થિત રહ્યા હતા તેમની સાથે મેડીકલ ઓફીસર ડોક્ટર પંપાણિયા સાહેબ ડોક્ટર જાદવ સાહેબ જીગ્નેશભાઈ સીમા બહેન એમપીએસ સંજય નંદવાણા બહેનો નો અન્ય સ્ટાફ હાજર રહેલ

રીપોર્ટર ભૂવનેશ શમાઁ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

હિંદુ યુવતીને લવ જેહાદ નામે લગ્ન તરકટ રચી, યૌન શોષણ મામલો

હિંદુ યુવતીને લવ જેહાદ નામે લગ્ન તરકટ રચી, યૌન શોષણ મામલો યુવતીએ ડીસા ઉત્તર પોલીસમાં નોધાવી ફરિયાદ ડીસા કોલેજમાં ncc ગ્રૂપમાં એડ થઈ હિંદુ યુવતીઓને ફસાવવાનુ ષડયંત્ર ઉજાગર મુસ્લિમ યુવકો ચોક્કસ હેતુસર અને પ્લાનથી હિંદુ યુવતીઓને ફસાવવાનુ ચલાવે છે રેકેટ : mla શશીકાંત પંડયા ગલ્ફ દેશો લાખો રૂપિયા આપી હિંદુ […]

Subscribe US Now