હિંદુ યુવતીને લવ જેહાદ નામે લગ્ન તરકટ રચી, યૌન શોષણ મામલો

હિંદુ યુવતીને લવ જેહાદ નામે લગ્ન તરકટ રચી, યૌન શોષણ મામલો યુવતીએ ડીસા ઉત્તર પોલીસમાં નોધાવી ફરિયાદ ડીસા કોલેજમાં ncc ગ્રૂપમાં એડ થઈ હિંદુ યુવતીઓને ફસાવવાનુ ષડયંત્ર ઉજાગર મુસ્લિમ યુવકો ચોક્કસ હેતુસર અને પ્લાનથી હિંદુ યુવતીઓને ફસાવવાનુ ચલાવે છે રેકેટ : mla શશીકાંત પંડયા ગલ્ફ દેશો લાખો રૂપિયા આપી હિંદુ યુવતીઓને ફસાવવા આપે છે વિધર્મીઓને પ્રોત્સાહન : mla શશીકાંત પંડયા હિંદુરાષ્ટ્રમાં વિધર્મીઓની આ ગુસ્તાખી નહી ચલાવાય : mla શશીકાંત પંડયા કોલેજ, ગરબા ટ્રેનિંગ, જીમમાં ઘૂસી વિધર્મીઓ હિંદુ યુવતીઓને બનાવાય છે ટાર્ગેટ : mla શશીકાંત પંડયા હિંદુ સમાજ જાગ્રૂત બને નહિતર વિધર્મીઓ બેફામ બનશે : mla શશીકાંત પંડયા

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

દાંતા માં શાળા નં 1 માં ભણતી મંદ બુધ્ધી ની બાળાઓએ ઘ્વજ વંદન કર્યું

દાંતા માં શાળા નં 1 માં ભણતી મંદ બુધ્ધી ની બાળાઓએ ઘ્વજ વંદન કર્યું બાળાઓને સટ્રી આપીને પણ સન્માનિત કરાઈ બાળકો દવરા અલગ અલગ કાર્યક્રમો રજૂ કરાયા હતા

Subscribe US Now