વાવના કાસવી ગામના ખેડૂતોએ થારદ નાયબ કેલકટરને આપ્યું

વાવના કાસવી ગામના ખેડૂતોએ થારદ નાયબ કેલકટરને આપ્યું આવેદનપત્ર કાસવી માંથી પસાર થતી દૈયપ માઇનોર કેનાલ માં 4 દિવસ પહેલા પડેલ ગાબડું ન રીપેર થતાં અપાયું આવેદનપત્ર કેનાલ રીપેર કરી દૈયપ માઇનોર -1 અને કાસવી માઇનોર -2 માં પાણી છોડવાની કરાઈ માંગ પાણી વગર ખેડૂતોનો પાક સુકાતો હોવાથી ખેડૂતોની હાલત કફોડી ખેડૂતોની માંગ નહિ સંતોષાય તો ખેડૂતોએ હાઇકોર્ટેનાદ્વારા ખખડાવવા ની આપી ચીમકી

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

પાલનપુર જુના આરટીઓ સર્કલ પાસે પાસે બેન્કની ગાડીમાંથી લૂંટ

પાલનપુર જુના આરટીઓ સર્કલ પાસે પાસે બેન્કની ગાડીમાંથી લૂંટ કરવા આવે ત્રણ શખ્સો પૈકી એક ઝડપાયો ગાડી પાસે ઉભેલા યુવાનો એ લૂંટ કરવા આવેલ એક શખ્સને ઝડપી લીધો ત્રણ શખ્સો બાઇક ઉપર બેંકની ગાડીમાં લઇ જવાતી કેસ લૂંટવાનો કર્યો પ્રયાસ બે શખ્સો નાશી છુટ્યા એક ઝડપાઇ ગયો પોલીસે એક શખ્સની […]

Subscribe US Now