મોડાસા અર્બન દવાખાના ઓમાં ડોગ બાઈટની રસી માટે દર્દીઓમાં નારાજગી

મોડાસા અર્બન દવાખાના ઓમાં ડોગ બાઈટની રસી માટે દર્દીઓમાં નારાજગી રસી લેવા માટે સિરીંજ બહાર થી ખરીદવા દર્દીઓ મજબૂર શ્વાન કરડવાના રોજના 40થી વધુ નોંધાય છે કેસ ચાર દિવસ પૂર્વે જિલ્લા આરોગ્ય અધિકારીને આ બાબતની જાણ કરવા છતાં આંખ આડા કાન સિરિન્જ ખાનગી મેડીકલ માંથી ખરીદવા દર્દીને કરાય છે મજબૂર

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

એન્કર:અરવલ્લી ના ભિલોડા 5 દિવસ અગાઉ બાઈક ચલાવવા જેવી સામાન્ય બાબલમાં બે જૂથ વચ્ચે ઘર્ષણ

એન્કર:અરવલ્લી ના ભિલોડા 5 દિવસ અગાઉ બાઈક ચલાવવા જેવી સામાન્ય બાબલમાં બે જૂથ વચ્ચે ઘર્ષણ સર્જાતા ત્રણ વેક્તિને ગંભીર ઈજાઓ થઇ હતી જેમાં શ્રી નગરમાં ફરજ બજાવતા રવિન્દ્ર ગામીતિ ને પણ ઈજાઓ પહોંચતા અમદાવાદ હોસ્પિટલમાં તેમનું સારવાર દરમિયાન મોત નિપજતા પરિવાર જનોએ ભિલોડા પોલીસ સ્ટેશન આગળ ટ્રાફિક ચક્કાજામ કરી વિરુદ્ધ […]

Subscribe US Now