અંબાજી બ્રેકીંગ. . . . . . અંબાજી – દાંતા વચ્ચે ત્રિશુળીયા ઘાટા મા કાર પલ્ટી. . . . મોડી સાંજે બની ઘટના. . . . . . સિફ્ટ કાર નુ ટાયર ફાટતા બની ઘટના. . . . . કાર મા સવાર પાંચ મુસાફરો નો આબાદ બચાવ. . . . કોઈ જાનહાની નહી. . . . . . અંબાજી – દાંતા વચ્ચે વાહન ની અવર જવર મામલે જીલ્લા કલેકટર ના જાહેરનામા નો થઈ રહ્યો છે ભંગ. . . . . . ત્રિશુળીયા ઘાટા ના પહાડો ને કાપવાની કામગીરી ને લઈ રસ્તો બંધ માટે કરાયુ છે જાહેરનામુ. . .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

વાગડાચા ગામ ના માલાભાઈ કેવળાભાઈ બુમબડીયા નો દીકરો જયેશભાઇ માલાભાઈ બુમબડીયા રહે.વાઘડાચા વાળા

વાગડાચા ગામ ના માલાભાઈ કેવળાભાઈ બુમબડીયા નો દીકરો જયેશભાઇ માલાભાઈ બુમબડીયા રહે.વાઘડાચા વાળા ઘરે થી કહયા વગર જતા રહેલ હોય જેઓને આજુ બાજુ ના ગામડા મા તપાસ કરી શોધ ખોળ કરતા મળી આવેલ ન હોય જેથી દાંતા પોસ્ટે ના પોલીસ સબ ઇન્સપેક્ટર ડી.કે.બ્રહ્મભટ્ટ સા ની સૂચના થી ટાઉનબીટ ન 1 […]

Subscribe US Now