બનાસકાંઠા માં કેનાલો માં ગાબડા પડવાનો સિલસિલો યથાવત.. સુઇગામ ની બોરું માઇનોર કેનાલ માં ભંગાણ.. મોરવાડા ગામની સીમમાં 10 ફૂટનું ભંગાણ થતા પાણી નો વેડફાટ. વારંવાર ગાબડાને લઈને ખેડૂતોમાં રોષ.http://nvanewsvarjanagency.live/wp-admin/post-new.php

બનાસકાંઠા…. બનાસકાંઠા માં કેનાલો માં ગાબડા પડવાનો સિલસિલો યથાવત….. સુઇગામ ની બોરું માઇનોર કેનાલ માં ભંગાણ….. મોરવાડા ગામની સીમમાં 10 ફૂટનું ભંગાણ થતા પાણી નો વેડફાટ…. વારંવાર ગાબડાને લઈને ખેડૂતોમાં રોષ….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

કાંકરેજ ના બલોચપુર ગામેથી ગાંજા ની ખેતી ઝડપાઇ પોપટજી ઠાકોર ના ખેતરમાં થી ગાંજો ના છોડ ઝડપાયા પાલનપુર એસ ઓ જી ની ટીમે 20.675 કિલો ગાંજો જપ્ત કર્યો ફરાર ખેતર માલિક શખ્સ સામે ગુન્હો નોંધી શિહોરી પોલીસે વધુ કાર્યવાહી હાથ ધરી

કાંકરેજ ના બલોચપુર ગામેથી ગાંજા ની ખેતી ઝડપાઇ પોપટજી ઠાકોર ના ખેતર

Subscribe US Now